Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ดรอปในเว็ปไม่ทัน ต้องทำยังไงบ้างช่วยที ไปที่ห้องทะเบียนหัวหมากแล้วเค้าบอก

• 3 Replies
  • 2354 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ดรอปไม่ทัน

• Guest
เค้าบอกว่าติดต่อคณะเฉย เพราะไปจ่ายตังที่หัวหมาก แล้วจะดรอปที่ห้องทะเบียนหัวหมากเค้าบอกน้องติดต่อคณะดรอปที่นี่ไม่ได้เฉย

เราก็เลยงงว่า ปกติมันได้ไม่ใช่เหรอ อย่างงี้ต้องไปติดต่อคณะจริงๆหรอ แล้วค่อยไปติดต่อวันที่มันมีสอบได้ไหมวันที่ 17 หรือต้องรีบไปก่อนวันสอบ

ขอบคุณนะ,,,

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438
ต้องไปติดต่อกับอาจารย์ผู้สอน แล้วไปกรอกเอกสารอะไรสักอย่างที่ห้องทะเบียนให้เสร็จเรียบร้อยก่อนวันเข้าสอบค่ะ
เพื่อนเราก็ดรอปในเว็บไม่ทัน เห็นมันบอกอย่างนี้ ตอนนี้ดรอปได้แล้วเรียบร้อย

*

BBA-student

• Guest
ลองทำให้ถูกวิธีก่อนครับ ถ้าไม่ทันก็ไม่ต้องเข้าสอบ ถ้าไม่ทำอะไรให้อาจารย์ไม่ชอบใจ ก็ได้ W แหล่ะครับ Drop Auto

*

chocolakke

• SuperStar Member
  • 235
อยู่ BBA รึเปล่าคะ
ที่จริงขึ้นไป MSM ชั้นสอง เข้าไปหาเค้าเตอร์ ปกติจะมีป้าอ้วนๆอยู่
เค้ารับทำเรื่องดรอปค่า เพราะเด็กทำเต็มเลย แต่ถ้าโชคร้ายหน่อยขึ้นไปเจอคนจีน
พวกนั้นไม่รับทำเรื่องให้นะคะ แถมบอกอีกว่า ที่นี่ไม่มีให้ทำเน้อ ~~
แต่เฉพาะ วิชา เมเจอร์ เท่านั้นนะคะ